WýS tỘc chuyÊn Eng.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8a3 ... Eng. class 'x 4rum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???

Go down 
Sushi
987___pEvAn___789
6 posters
Tác giảThông điệp
987___pEvAn___789
Lever 2
Lever 2
987___pEvAn___789

Nữ
Bạn đến từ: : ^.^ 8/3 chu dau >.
Sở thích của bạn: : di choi zi pan. pe` ve` dc tu do lam` nhung~ dieu` minh` mun'
Công việc của bạn: : hox , choi, an ze` ngu

Phụ lục thêm
Coin:

MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 7:16 am

jờ cóa wóa trùi game offine mè tui thấy game nèo cũng chán như nheo, Laughing chơi thấy chả cóa ji dzui hít,đóa là ý kiến của tui, con mấy pồ nghĩ seo??? silent Mad
http://360.yahoo.com/profile-qyOLIPAieq2npcoW7aVpUVKT_1IsfBKrZg-
Sushi
Lever 6
Lever 6
Sushi

Nữ
Bạn đến từ: : ☺The world of Food☺
Sở thích của bạn: : ♥Living in the heaven♥
Công việc của bạn: : Happy

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 7:21 am

Cũng có 1 số game rất hay chứ
vd:The sim ^^~,chơi là ghiền Very Happy Very Happy
http://360.yahoo.com/xuka_267
Backstreet Boys
Super Administrator
Super Administrator
Backstreet Boys

Nam
Bạn đến từ: : The Street
Sở thích của bạn: : Surrounding by computer and English music...
Công việc của bạn: : Serve computer science for everyone...

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 7:28 am

Một số game online bây giờ cũng đã và đang chuyển sang hệ offline như Audition, VLTK (Sơn hà xã tắc), MU.... điều này cũng rất hay nếu ai ko muốn trang giành trên mạng, chơi tại máy để đỡ điên tiết, hoặc giành cho ai ko có điều kiện dùng mạng. Ngoài ra, cũng có 1 số game offline khác cũng rất hay: The Sim (nhiều người, ko phải tôi), Conan - The Knight, Half-Life (luôn đc bình chọn đứng hàng đầu trên thế giới, ngang hàng với Warcraft), cùng với 1 số thể loại đua xe : Need For Speed, Burn Out... Hoạt cảnh : The Sim, The Zoo...
Nếu Vân thấy game offline nào "cũng chán như nhau", nghĩ lại đi !!! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil df df df bk bk bk
http://www.backstreetboys.com
Backstreet Boys
Super Administrator
Super Administrator
Backstreet Boys

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 7:29 am

Nếu không tin, cứ đọc các báo game hoặc lên gamethu.net để biết thêm thông tin của những người trong cuộc (trong đó cũng có game thủ là nữ cùng 1 bà già Nhật (lão luyện trong làng game) !

Được sửa bởi ngày Tue Oct 16, 2007 7:35 am; sửa lần 1.
Backstreet Boys
Super Administrator
Super Administrator
Backstreet Boys

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 7:34 am

Grimreaper
Vip Member
Vip Member
Grimreaper

Nam
Bạn đến từ: : Best of the World : Heaven
Sở thích của bạn: : Student plays games ^^
Công việc của bạn: : Chocolate

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 7:37 am

Nếu các bạn nghĩ game offline chán thì thật sai lầm đó. Các bạn có biết các trò nhập vai ko , những bí mật của chúng nhiều người phải chơi cả năm mới có được những kinh nghiệm đó. Sao bạn khơng thử chơi một game nhập vai khá phổ biến là Final Fantasy ( tôi nói thật rằng không ai chơi trò này hòan hảo trong một lần chơi mà không cần sách hứơng dẫn gì cả ). Với lại nếu biết đọc tiếng anh ( lúp ta thì chắc đọc được không mấy khó khăn fải ko Smile ) có những lúc nó nói chuyện rất vui và có nhìêu trò có trả lời đủ kiểu để làm hài lòng người này người kia. Nói chung game offline vô tận và gần như không có game nào giống nhau đâu. Đó là ý mình các bạn thấy sao hử Twisted Evil . Nếu thật sự hiểu các tình tiết trong game thì mới thấy cái hay của nó. Chúc các bạn vui vẻ khi chơi gameoffline Laughing
Backstreet Boys
Super Administrator
Super Administrator
Backstreet Boys

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 7:53 am

Ủng hộ bác Khương cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Sushi
Lever 6
Lever 6
Sushi

Nữ

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeTue Oct 16, 2007 9:19 am

Sao thấy pác Unknonw có vẻ spam thế Twisted Evil Twisted Evil
@Khương:ủng hộ Ku Khương nè ^^~(final fantasy ko bít chơi,hehe,tui chỉ thix xem anh tui chơi cái đó hồi còn bé,lớn rùi anh tui ko chơi nữa nên hem đc coi ,huhu silent silent ,bới vậy thix the sim nhất,càng lúc càng nhìu càng hay What a Face )
Grimreaper
Vip Member
Vip Member
Grimreaper

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeWed Oct 17, 2007 11:14 pm

http://gamefags.com/ các bạn vào đây xem 1 số cheat về PS 1 và 2 Gameboy andvance, .... Bạn nào muốn biết thêm về 1 số trò nhìu người thix thì truy cập vào 4um này http://gamevn.com/ nếu thấy đc thì báo cáo nhe Very Happy ( sr cái web chỉ tòan là cheat của đủ tọan game computer PS GA tui lại wên T_T thành thật xin lỗi các bạn nha Sad )
~.~Nhox_Admin~.~
☺♀*♪♪*♀☺
☺♀*♪♪*♀☺
~.~Nhox_Admin~.~

Nam
Bạn đến từ: : Không trung
Sở thích của bạn: : Ăn, ngủ
Công việc của bạn: : Hoa

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 2:34 am

Bài viết của Khương cũng hay đấy chứ, hihi, hồi đó giờ tui cũng ko có mê game offline lắm, thanks nha. Tặng Khương 10 điểm danh vọng và 10 cấp độ Vip cho các bài viết trong box này
https://cahb.forumvi.com
Grimreaper
Vip Member
Vip Member
Grimreaper

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 3:19 am

Nói thì ko thể hết được cái hay của game offline. Theo tui thấy thì onl chơi quài cũng chán àh ( onl chỉ có đi luyện luyện luyện mạnh gòi thì wánh lộn chả có cốt truyện gì hay ho ) nói thế thoy tui cũng thix onl lém vì onl có thể chat với người khác thường thì khi chơi mính có chủ đề về game còn yahoo thì chat không bik nói j` cả fải hem T_T ( chơi onl chủ yếu với tui để chat cho vui ) nói chung offline vẫn phổ biến hơn onl. Đây là web cheat hồi trưa tui mới nói Arrow http://gamewinners.com/ ( nếu ai muốn coi cheat hay hướng dẫn chơi 1 số game offline bao gồm PC : có cả mã the Sim cho mày lun đó Minh, PS, GA ). Mong rằng các bạn sẽ nghĩ khác về game offline sau những j` tui nói ^^
Pé Minh
Lever 2
Lever 2
Pé Minh

Nam
Bạn đến từ: : 8/3 quix tộc
Sở thích của bạn: : ăn ngủ chơi ăn ngủ chơi

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeFri Oct 19, 2007 12:46 am

The Sim tao chơi hok bao giờ tự kiếm tiền với lại mấy thèn thief dzô là tao mừng( 1 lần 1k)Very Happy[/i]
Sushi
Lever 6
Lever 6
Sushi

Nữ

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeFri Oct 19, 2007 3:23 am

ặc,pó tay mày Minh^^~,chắc hack hôk chứ jì Twisted Evil Twisted Evil
Mà tấhy đi kiếm tiền mới zui chứ mày,ngồi nhà ko chán chết cheers cheers
Grimreaper
Vip Member
Vip Member
Grimreaper

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitimeMon Nov 05, 2007 10:51 pm

Có ai thấy The Sim 2 chưa tao chỉnh mã làm sao màh con ngừơi chết biến thành tro luôn. The Sim 2 khá là hay nếu mình hay đi chơi đêm với ngừơi khác thì có thể gặp ma cà rồng ^^ và dĩ nhiên khi đưa nó về nhà và nó sẽ cắn và mình bíên thành ma cà rồng dễ xương ^^ ( lưu ý là chỉ nên cho con này làm việc buổi tối buổi sáng thì mấy cây nó hết nhanh lắm buổi tối thì ko bao h` giảm ) trong đó còn có người sói khi bị ngừơi sói cắn cũng biến thành người sói. Và còn nhìu tính năng khác như nuôi chó mèo ( nó bík lớn lên gòi đẻ lun đó ^^ ko như The Sim ). Chúc các bạn may mắn khi khám phá The Sim 2. Và các bạn hãy cố đến những tiệm mua dĩa mua Final Fantasy về chơi thử đi hay lắm ( dĩ nhiên những ai chơi rồi tui ko nói )^^. Bb mọi ng`

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???   MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ??? Icon_minitime

MẤY PỒ NGHĨ SEO ZÌA GAME OFFINE ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ai bik game offline nèo hay thì quăng lên nghen !!!
» game
» game
» Gõ các kí tự đặc biệt trong các game
» Luật lệ Event Game Show