WýS tỘc chuyÊn Eng.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8a3 ... Eng. class 'x 4rum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
~.~Nhox_Admin~.~
☺♀*♪♪*♀☺
☺♀*♪♪*♀☺
~.~Nhox_Admin~.~

Nam
Bạn đến từ: : Không trung
Sở thích của bạn: : Ăn, ngủ
Công việc của bạn: : Hoa

Phụ lục thêm
Coin:

Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ Empty
Bài gửiTiêu đề: Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ   Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 2:53 am

Mấy hum nay, chắc hẳn các bạn đã thấy sự suất hiện của Điểm danh vọng và cấp độ Vip trong 4rum rồi phải ko nào. Hum nay mình xin nói rõ ràng hơn về chức năng của Điểm danh vọng và cấp độ Vip.
- Cấp độ Vip: cái này các bạn nhận dc khi post bài hay, có chất lượng (do Admin đánh giá). Nếu dc 100% thì sẽ thành mem cực Vip, có rank riêng....
- Điểm danh vọng: có dc trong các Game Show. Dùng để mua rank (là cái huy hiệu phía dưới avartar đó ^^). Còn về shop Rank tui sẽ cập nhật sau ^^^^^~
https://cahb.forumvi.com
Grimreaper
Vip Member
Vip Member
Grimreaper

Nam
Bạn đến từ: : Best of the World : Heaven
Sở thích của bạn: : Student plays games ^^
Công việc của bạn: : Chocolate

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ   Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 3:08 am

Về vụ danh cấp độ vip: tại sao lại là do admin đánh giá. Xin bác Thành xem xét lại và hãy để quyền đánh giá cho người trong 4um chứ ( sợ admin gian lận thoy: ngừơi bác Thành ghét thì .... còn ưa thì bác cho cấp cao )
~.~Nhox_Admin~.~
☺♀*♪♪*♀☺
☺♀*♪♪*♀☺
~.~Nhox_Admin~.~

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ   Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 8:44 am

Ac, người ta đánh giá cái mem sẽ tạo nhiều account, acc này đánh giá acc kia thì ...................................
Grimreaper
Vip Member
Vip Member
Grimreaper

Nam
Bạn đến từ: : Best of the World : Heaven
Sở thích của bạn: : Student plays games ^^
Công việc của bạn: : Chocolate

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ   Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 11:09 pm

Bác Thành cụng chí lý nhưng màh ai lại rảnh hơi làm chuyện đó chứ ( có người lập ra màh chưa bao giờ vô là thế nèo hử -> ko ai rảnh rỗi làm chuyện đó đâu ) xin bác Thành xét lại cho. Nếu được thì quá tốt gòi không được thì cũng không trách bác được đâu ( không bắt buộc làm Very Happy đừng nói tui đòi hỏi lung tung nhớ hớ hớ Laughing )
~.~Nhox_Admin~.~
☺♀*♪♪*♀☺
☺♀*♪♪*♀☺
~.~Nhox_Admin~.~

Nam

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ   Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 11:41 pm

Hihi, cái đó chỉ có tui thêm dc nếu như ai cũng đánh giá thì tui làm cũng ko nổi, còn chưa nghĩ đến chuyện thỏa hiệp gữa 2 mem thì..................................
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ   Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ Icon_minitime

Về chức năng của điểm danh vọng và cấp độ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chính thức bỏ chức năng điểm Vip
» Mấy u ui, zô đây báo danh nào