WýS tỘc chuyÊn Eng.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8a3 ... Eng. class 'x 4rum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cứu khổ cứu nạn bà koan ui !!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
chelsea_15
Lever 6
Lever 6

Phụ lục thêm
Coin:

cứu khổ cứu nạn bà koan ui !! Empty
Bài gửiTiêu đề: cứu khổ cứu nạn bà koan ui !!   cứu khổ cứu nạn bà koan ui !! Icon_minitimeSun Dec 16, 2007 3:46 am

chẳng wa hok bik mấy thèng em nhà tớ nó wa nhà tớ chơi oi` hok bik nó ấn cái ji` nữa xong oi` yahoo lên hok dc nữa !!! tớ đã xóa đi oi` cài lại lun oi` nà , tớ cón sợ cái zing chat dzà cái yahoo "đụng" nhau nên xóa 2 cái oi` cài lun nhưng mà dzẫn hem dc !!! bác nèo cóa trình độ cao dzìa tin hox thì cứu tớ !!! thương mí bác nhìu !!! hai em bé
Backstreet Boys
Super Administrator
Super Administrator
Backstreet Boys

Nam
Bạn đến từ: : The Street
Sở thích của bạn: : Surrounding by computer and English music...
Công việc của bạn: : Serve computer science for everyone...

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: cứu khổ cứu nạn bà koan ui !!   cứu khổ cứu nạn bà koan ui !! Icon_minitimeMon Dec 17, 2007 2:28 am

Thứ nhất: có thể là do virus (sự hiện diện của em Hùng trùng hợp ghê ^^), mời chú Hùng click vào đây http://www.bkav.com.vn/home/Download/BHome1398.exe để tải BKAV bản 1398 (cập nhật và hoàn thành ngày 17/12/2007) để quét lại toàn bộ hệ thống để xem máy tính có chứa : trojan (chương trình độc hại xoá chương trình trong máy), worm hay ko ?!
Thứ hai : tốt nhất là ko nên cài Zing!Chat vì tính năng Việt hoá đúng là hay thật, nhưng chính vì như vậy nên dễ bị "dính" file virus mang "lốt" file chữ Việt. Trong khi đó bản Y!M 8.0 hay 9.0 (cũng có bản Việt hoá) nhưng mà do tập đoàn lớn hơn (của Microsoft viết), mạnh hơn với VinaGame. Vì vậy, chú Hùng nên cài Y!M là OK nhất !
Xin hết ! ^^
http://www.backstreetboys.com
chelsea_15
Lever 6
Lever 6

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: cứu khổ cứu nạn bà koan ui !!   cứu khổ cứu nạn bà koan ui !! Icon_minitimeFri Dec 21, 2007 7:08 am

hay quá !! cho 1 tràng pháo chân !! đợi mai` nói là tao sữa máy lun oai` !! làm tún tìn quớ !! >............
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cứu khổ cứu nạn bà koan ui !!   cứu khổ cứu nạn bà koan ui !! Icon_minitime

cứu khổ cứu nạn bà koan ui !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» china nà bà koan !!!