WýS tỘc chuyÊn Eng.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8a3 ... Eng. class 'x 4rum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Petaria - Vương Quốc Thú Ảo

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
~.~Nhox_Admin~.~
☺♀*♪♪*♀☺
☺♀*♪♪*♀☺
~.~Nhox_Admin~.~

Nam
Bạn đến từ: : Không trung
Sở thích của bạn: : Ăn, ngủ
Công việc của bạn: : Hoa

Phụ lục thêm
Coin:

Petaria - Vương Quốc Thú Ảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Petaria - Vương Quốc Thú Ảo   Petaria - Vương Quốc Thú Ảo Icon_minitimeSun Sep 30, 2007 8:57 am

Petaria - Vương Quốc Thú Ảo Pet1
Petaria - Vương Quốc Thú Ảo Pet2

Trích dẫn :
Nếu đã từng chơi qua nhiều thể loại Game Text online khác nhau, hay cảm nhận Loạn 12 sứ quân ở Game4V. Thì chắc hẳn rằng các bạn vẫn cho rằng đối với Game Text nó vẫn có một sự thu hút nào đó đối với mình. Tuy không hoành tráng hay rầm rộ như bao hệ game 2D cho đến 3D trên thị trường GO. Nhưng đối với một sản phẩm Game Text thì con người Việt nam có thể tự tay làm ra và cùng chơi nó

Game4V vinh dự khi có được một cuộc phỏng vấn với người đang có một dự án làm Game Text online mang tên Vương Quốc Thú Ảo sắp ra mắt trong tháng 7/2007 này. Anh Phúc cho biết rằng, mình chỉ muốn làm lên một sân chơi cho các bạn trẻ "nhí" yêu thích những chú "pó ké mon" dễ thương qua Vương Quốc Thú Ảo của mình. Người chơi phải tạo dựng cho mình một tài khoản, bắt đầu chơi game sẽ được chọn nuôi một con thú để chuẩn bị cho bước đường huấn luyện thú ảo của mình. Hiện game được tổng hợp nhiều hình ảnh thú ảo từ nhiều nguồn khác nhau trên mạng. Tuy chỉ là bước khởi đầu để chuẩn bị hoàn thiện game hơn, nhưng anh vẫn hy vọng ở Vương Quốc Thú Ảo người chơi vẫn cảm nhận được những điều thú vị từ game text online này

Trên 210 loại thú cưng đủ hình dáng

Hiện trang chủ được đưa lên chỉ nhằm mặt giới thiệu sơ qua, vì hình ảnh hệ thống cũng như tính năng chiến đấu của game vẫn chưa hoàn thiện. Anh Phúc cho biết thêm, hiện anh đang hoàn thiện dần từ hệ số tính điểm cho đến cách thức chiến đấu hay khiêu chiến diễn ra trong game. Dự định sẽ đưa Vương Quốc Thú Ảo giai đoạn close beta vào tháng 07/2007, hình ảnh chiến đấu sẽ được bổ xung thêm những tính năng hấp dẫn ( như hiện thị ảnh động, các thính dame hoàn toàn mới,...). Bước khởi đầu có lẽ chỉ có vậy, nhưng tiếp bước đó anh phúc hứa sẽ mở rộng thế giới Vương Quốc Thú Ảo bằng những chức năng mở rộng hơn như : Có một vùng đất di chuyển dành cho người chơi ở trong game, có chức năng hợp thành thú ảo, chức năng chế tạo item, hay là mở rộng thêm những khu vực map,...

Trên 107 vật phẩm hỗ trợ trực tiếp trong game

Theo học trường CNTT khá lâu và nay đã ra trường, anh Phúc năm nay cũng lớn tuổi nhưng anh vẫn say sưa thực hiện dự án của mình. Bởi trong suy nghĩ của anh giờ đây như một đứa trẻ nhỏ khi xưa, có sở thích yêu mến những chú po ké mon xinh xắn dễ thương. Sản phẩm Game Text Vương Quốc Thú Ảo sẽ được hợp tác với Game4V về mọi mặt. Hy vọng sắp tới đây các Gamer của chúng ta sẽ được giải trí đùa vui cùng những con thú ảo diễn ra ngày trên mạng Web

Thông tin về thú nuôi của bạn

Trích dẫn lời giới thiệu : Petaria - Vương Quốc Thú Ảo

Chào mừng các bạn đến với thế giới Petaria - thế giới thần thoại của những thú cưng kỳ diệu. Trước hết các bạn hãy nhận nuôi ít nhất một thú cưng. Sau đó, cùng với thú cưng của mình, bạn hãy bắt đầu cuộc phiêu lưu trong thế giới Petaria, gặp gỡ các thành viên khác cùng với thú cưng của họ, tham gia vào các cuộc thử thách, các trò chơi... Mọi trao đổi, mua bán trong thế giới Petaria đều được thực hiện thông qua đơn vị tiền tệ gọi là peta. Bạn có thể làm giàu thêm peta của mình bằng cách tham gia các cuộc thi, các trò chơi hấp dẫn.

Trong thế giới Petaria, bạn sẽ tham gia vào một chuỗi các hoạt động thú vị nối tiếp nhau như nhận nuôi thú cưng, nuôi dạy chúng trưởng thành, mở các cửa hàng bán vật phẩm, mở phòng triển lãm, săn tìm thú cưng mới... Thông qua việc nhận nuôi và chăm sóc thú cưng của mình, bạn sẽ góp phần làm thay đổi và phát triển thế giới Petaria. Petaria xin chào đón các bạn, những người yêu quý thú cưng. Hãy cùng nhau xây dựng một vương quốc dành riêng cho những thú cưng của chúng ta!
Adress: www.vnpet.com, khi đăng kí, lưu ý nhớ đề chữ ng` giới thiệu là totonthanh, ai làm đúng thì dc tui tặng đồ khi chơi
https://cahb.forumvi.com
Grimreaper
Vip Member
Vip Member
Grimreaper

Nam
Bạn đến từ: : Best of the World : Heaven
Sở thích của bạn: : Student plays games ^^
Công việc của bạn: : Chocolate

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: Petaria - Vương Quốc Thú Ảo   Petaria - Vương Quốc Thú Ảo Icon_minitimeSun Sep 30, 2007 11:15 pm

Web kùi thế ko vô đc là sao vậy cha nội Sad( :-/ .Đề nghị làm lại cái mới cho mọi ng` cùng thưởng thức
~.~Nhox_Admin~.~
☺♀*♪♪*♀☺
☺♀*♪♪*♀☺
~.~Nhox_Admin~.~

Nam
Bạn đến từ: : Không trung
Sở thích của bạn: : Ăn, ngủ
Công việc của bạn: : Hoa

Phụ lục thêm
Coin:

Bài gửiTiêu đề: Re: Petaria - Vương Quốc Thú Ảo   Petaria - Vương Quốc Thú Ảo Icon_minitimeMon Oct 01, 2007 6:55 am

http://www.vnpet.com/index.php?game=1, thành thật sr các bạn, nhầm
https://cahb.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Petaria - Vương Quốc Thú Ảo   Petaria - Vương Quốc Thú Ảo Icon_minitime

Petaria - Vương Quốc Thú Ảo
Trang 1 trong tổng số 1 trang